Katika mazungumzo ya viongozi hawa wawili, wamejikita katika hali ya uchumi na kisiasa pamoja na kuangalia mchango wa Kanisa Katoliki katika mchakato wa maendeleo na ustawi wa wananchi wa Samoa katika medani mbali mbali za maisha. Wamebadilishana mawazo kuhusu masuala ya kimataifa hasa umuhimu wa ushirikiano wa Kikanda, utunzaji bora wa mazingira katika nchi zilizoko kwenye Bahari ya Pacific.
Week Hot newz
-
Utafiti mpya umeonesha watu wazima wengi duniani ni wanene kupita kiasi na kwamba hakuna matumaini ya kufikia lengo la kupunguza idadi...
-
November 13 Patron of immigrants Died: 1917 St. Frances Xavier Cabrini, Virgin (Feast day November 13) St. Frances was born in Lombar...
-
Reading 1, First Corinthians 15:35-37, 42-49 35 Someone may ask: How are dead people raised, and what sort of body do the...
-
1.1. NDUGU WADOGO KUPAMBANA HADI KUTENGANISHWA (1226-1517) 1.1.1. MWANZO WA MAPAMBANO (1226-1318) Mt. Fransisko...
-
DUNIA leo inaadhimisha Siku ya Kisukari. Ni ukweli usiokuwa na chembe ya shaka kuwa katika miaka ya karibuni ugonjwa wa ki...
-
Machachari is a children comedy/ adventure series that depicts the friendship bet...
-
Reading 1, Sirach 47:2-11 2 As the fat is set apart from t...
-
Mpendwa mfuatiliaji wa blogu hii endelea kusoma tuhekimishane kuhusu yale yahusuyo maisha ya ndoa na familia. Kwa vipindi k...
Rais Tui Atua Tamasese Efi akutana na Papa Francisko mjini Vatican
Katika mazungumzo ya viongozi hawa wawili, wamejikita katika hali ya uchumi na kisiasa pamoja na kuangalia mchango wa Kanisa Katoliki katika mchakato wa maendeleo na ustawi wa wananchi wa Samoa katika medani mbali mbali za maisha. Wamebadilishana mawazo kuhusu masuala ya kimataifa hasa umuhimu wa ushirikiano wa Kikanda, utunzaji bora wa mazingira katika nchi zilizoko kwenye Bahari ya Pacific.
Jisajili kwenye:
Chapisha Maoni (Atom)
Hakuna maoni:
Chapisha Maoni